http://www.swahilihub.com/image/view/-/2423050/medRes/336861/-/1af5pdz/-/eaLamu.jpg

 

Mashabiki tulieni

Imepakiwa Wednesday November 5 2014 | Na Edward Ekadeli Lokidor,

Kwa Muhtasari:

Mashabiki nawaomba, wasitarabu tuweni

Mashabiki tulieni, zetu timu zikicheza

MASHABIKI nawaomba, wasitarabu tuweni,
Kwa udi na uvumba, tuepuke purukushani,
Timu takosa kubamba, rabsha kizuani,
Mashabiki tulieni, zetu timu zikicheza.

Fujo hino ni hatari, yaletani yalo soni,
Timu yetu taadhiri, kilipa kubwa faini
Wachezaji takosa ari, kikatazwa ulingoni,
Mashabiki tulieni, zetu timu zikicheza.

Tuloona machakosi, kwa hakika yaudhi,
Vurugu lipohalisi, uga kapoteza hadhi,
Time mepata nuksi, hawapati tena radhi,
Mashabiki tulieni, zetu timu zikicheza.

Vurumai si kambumbu, mashabiki sikizeni,
Kimpiga wako umbu, wajitia walakini,
Tusiwe bumbubumbu, waso katu na makini,
Mashabiki tulieni, zetu timu zikicheza.

Twapenda Gor mahia, timu bora taifani,
Kwenye soka mebobea, daima mu kileleni,
Mashabiki sikia, siitie walakini,
Mashabiki tulieni, zetu timu zikicheza

Sirikali yetu timu, sitokoma kusifu,
Mawe hino ni mabomu, yaribu yake wasifu,
Gor takosa muhimu, vurugu kiwa sufufu,
Mashabiki tulieni, zetu timu zikicheza.

Edward Ekadeli Lokidor,
'Balozi wa Kiswahili'
Nairobi

Tuma mchango wako kwa swahilihub@ke.nationmedia.com

Share Bookmark Print

Rating