TUKISIFIE KISWAHILI

Na EDWARD LOKIDOR

Imepakiwa - Saturday, December 6  2014 at  17:47

Kwa Muhtasari

Ngalawa ninaabiri, Kiswahili kusifia,

Sitokoma kome kome, kusifia Kiswahili.

 

NGALAWA ninaabiri, Kiswahili kusifia,

Kinazidi kushamiri, taifani chaenea,

Kwa yakini ninakiri, duniani yasambaa,

Sitokoma kome kome, kusifia Kiswahili.

 

Sitokoma kome kome,kusifia Kiswahili,

Tazidi kuwa mtume, kutetea Kiswahili,

Nitakifanye kivume, kieneze yetu mali,

Sitakionea soni, daima takitukuza.

 

Sitakionea soni, daima takitukuza,

Nitakisema chuoni, hata watu kinibeza,

Tahutubu hadharani,  Kiswahili kukikweza,

Nyimbo pia tazitunga,zinogeze Kiswahili.

 

Nyimbo pia tazitunga, zinogeze Kiswahili,

Maneno tayafinyanga, jumbe ipate fasili,

Sarufi sitovurunga, waloweka Waswahili,

Wasanii chipukizi,tukuzeni Kiswahili.

 

Wasanii chipukizi, tukuzeni Kiswahili,

Mtaweka kumbukizi, kitumia Kiswahili,

Tuige wetu wazazi, waloimba Kiswahili,

Wanamuziki wa sasa, tumieni Kiswahili.

 

EDWARD LOKIDOR,

''Balozi wa Kiswahili’’,

Nairobi

 

Tuma mchango wako kwa: swahilihub@ke.nationmedia.com