http://www.swahilihub.com/image/view/-/2597414/medRes/927271/-/jbfveuz/-/TFOMARBABU2101.jpg

 

MLAZE PEMA BABU

Kariakor, Nairobi

Marafiki na ndugu zake mwandishi Omar Babu wakiwa wamebeba maiti yake kuelekea makaburi ya Kariakor, Nairobi Januari 21 2015. Picha/ANTHONY OMUYA 

Na FOCUS KAWA MWANDEMBO

Imepakiwa - Thursday, January 22  2015 at  12:00

Kwa Muhtasari

Shaha akatutokeko, dunina kaiagako,

Roho yake Marjani, Ilazwe pema peponi.

 

LIMEFIKA tamauko, pamoja nalo  payuko,

Hanasi tena hayuko, Omar babu hayuko,

Shaha akatutokeko, dunina kaiagako,

Roho yake Marjani, Ilazwe pema peponi.

 

Uga tunahangaiko, kustahimili mauko,

Mwalimu nasi hayuko, michangoye metokeko,

Rabana ulikueko, sasa nakuhisi uko,

Roho yake Marjani, ilazwe pema peponi,

 

Mtima una vurugiko, ni mazito maondoko,

Nayakumbuka matamko, alie nifundisheko,

Nitoe zangu mihemko, japo tunapo lumbako,

Roho yake Marjani, ilazwe pema peponi.

 

Nakisitisha kimako, chozi nikalifuteko,

Omar kutokuwako, kwa fani hii nipiko,

Jalia uso yumbako, wajua zote chimbuko,

Roho yake Marjani, ilazwe pema peponi.

 

 

FOCUS KAWA MWANDEMBO,

'Kombora Kombeoni',

Wundanyi-Taita.

 

Tuma mchango wako kwa swahilihub@ke.nationmedia.com