http://www.swahilihub.com/image/view/-/2596732/medRes/926858/-/3ry3h/-/OmarBabu.jpg

 

KIFO SOTOA FIDIA!

Imepakiwa Thursday January 29 2015 | Na PHIBBIAN MUTHAMA

Kwa Muhtasari:

Ni hisia sauti, yake Abu Marijani,

Ole wako wachukuwa, paso naya kaisari.

ACHUKUWA kilazima, yeyote amemnyamaa,

Mchangamfu azima, na mwili kumlemaa,

Kwa jeuri na dhuluma, ukatili mekujaa,

Ole wako wachukuwa, paso naya kaisari.

 

Miajali zafanyika, timizie zako mbovu,

Mindwele kali yashika, wasafi waso ovu,

Wako umedhihirika, unapokonya kwa nguvu,

Ole wako wachukuwa, paso naya kaisari.

 

Kwetu watupa daraja, ukisifiye mauti,

Hasa kunapo faraja, wenda chini kwa magoti,

Wona bahati ya luja, tunapochimba mafuti,

Ole wako wachukuwa paso naya kaisari.

 

Kifo huoni huruma! Kichukuwa na wakongwe,

Nyoyoni unatuvama, sowacha dogo vilembwe,

Waja mbele, pia nyuma, haidhuru ndo mizengwe,

Ole wako wachukuwa, paso naya kaisari.

Laiti ungalijuwa, usingalifanya jauri,

Lakini  kesho tajuwa, ya Mola tekwa dhahiri,

Kwako njiya wapitiwa, nasi tungo la shairi,

Ole wako wachukuwa, paso naya kaisari.

 

Kifo nakueleza, kwa wangu utungoni,

Mwawazi takugeuza, tuweke sini maishani,

Asilani wone kiza, tukiwa paradisoni,

Ole wako wachukuwa, pasi naya kaisari.

 

Ni hisia sauti, yake Abu Marijani,

Yalotupata mauti, Jumanne ishirini,

Mgumu hunu wakati, tuwepushiye Manani,

Ole wako wachukuwa, paso naya kaisari.

PHIBBIAN MUTHAMA

'Malenga Mlezi'

Share Bookmark Print

Rating