http://www.swahilihub.com/image/view/-/2596732/medRes/926858/-/3ry3h/-/OmarBabu.jpg

 

ILLAHI TUHIFADHIE

Omar Babu

Bw Omar Babu. Picha/MAKTABA 

Na ALAMIN SIWA SOMO

Imepakiwa - Thursday, January 29  2015 at  19:21

Kwa Muhtasari

Alikuwa ni mteshi, sikizani niwambie.

Amehama Ulimwengu, Omar katuondokea.

 

KADARA Mghani wangu, nakuomba nighanie,
Shairi la ndugi yangu, lighani nilisikie,
Ijapo nina utungu yabidi nivumilie,
Amehama Ulimwengu, Omar katuondokea.

 

Alikuwa ni mteshi, sikizani niwambie,
Hakupenda ya ubishi, upole ndio kazie,
Kamtwaa mwenye Arshi, Illahi Muumba yeye,
Kweli maisha ni moshi, ni nani atabakia.

 

Tulikuwa marafiki, ninaweleza mujue,
Katika kitabu hiki, kitachotoka badae,
Nawambia muswadiki, Somo nimetunga nae,
Amemtwaa Razaki, Illahi Mola Jalia.

 

Sina hamu ya kutunga, na kiu inishishie,
Kwa kuwa wetu Malenga, hivi sasa siko nae,
Illahi Muumba anga, twaomba tuhifadhie,
Kwa pepo zenye na kunga, Upate tuingizia.

 

Zatosha beti kidogo, heri hapa niishie,
Mithili pande la gogo, msiba umetungie,
In Sha Allah wake mzigo, kwa kuliani apawe,
Ili awe na vigogo, Swahaba na Tumwa Nabia.

 

Illahi ninakuomba, naomba nikubalie,
Uumfanyie wembamba, kaburini na badae,
Meupe kuliko pamba, kwa maisha yake yawe,
Na kaburi liwe nyumba, ya pepo ya kuvutia.

ALAMIN SIWA SOMO

'Malenga wa Mombasa'
Chuo Kikuu cha Kenyatta

Mombasa.