Imepakiwa Wed Nov 01 06:31:16 EAT 2017
comment

 

FUNGUKA: Nazimikia wakongwe

Kutana na Eliza, binti mwenye umri wa miaka 37, mojawapo ya waimbaji shupavu katika kanisa moja mtaani ninamoishi. Lakini yeye sio mmoja wa wale mabinti wanaopotelea katika masuala ya kidini na  soma zaidi...


Imepakiwa Wed May 24 16:05:06 EAT 2017
comment

 

Wazimu wake wa kutaka asali hata nikiwa mgonjwa unaniumiza

Shangazi natumai wewe ni mzima. Mimi pia ni mzima, nashukuru. Nina mpenzi tunayependana sana lakini ana tatizo moja tu. Anapotaka huduma huwa ni kama ameingiwa na kichaa, ni lazima apate hata  soma zaidi...


Imepakiwa Wed May 24 12:24:11 EAT 2017
comment

 

Jombi atandikwa kofi na mke kwa kumwaga mtama

KIOJA kilizuka eneo hili baada ya polo kuzabwa kofi kali na mkewe akimlaumu kwa kuwafichulia ndugu zake tabia zake.  soma zaidi...


Imepakiwa Wed May 17 13:12:03 EAT 2017
comment

 

Mzee wa kanisa ajuta kuonja tunda haramu

POLO wa hapa alipata aibu ya mwaka pale ilipobainika kuwa alivamiwa na kuadhibiwa baada ya kumfumaniwa akichovya asali kutoka mzinga wa mwanamume mwingine na wala hakuwa amepata ajali jinsi  soma zaidi...


Imepakiwa Tue Apr 11 15:23:15 EAT 2017
comment

 

AUNTY POLLY: Rafiki wa kiume alinipapasa mkahawani bila taarifa

Siku kadha zilizopita niliungana na rafiki yangu wa kiume (ambaye amenishinda sana kiumri) kwa chakula cha mchana katika mkahawa mmoja, lakini baadaye alianza kunipapasa licha ya kumkanya.  soma zaidi...


Imepakiwa Thu Dec 29 11:37:50 EAT 2016
comment

 

Sina uhai tena baada ya watu kutuchonganisha

Nimekuwa na mpenzi ambaye nimempenda kwa moyo wangu wote ila juzi alishauriwa na kaka yake aniache eti nina wanaume wengi tena ninaugua Ukimwi.  soma zaidi...


Imepakiwa Mon Dec 05 08:13:17 EAT 2016
comment

 

Ananung'unika kuhusu udogo wa jembe langu

Shangazi, nina mpenzi tunayapendana sana na tumechumbiana kwa lengo la kufunga ndoa hivi karibuni ila tatizo ni kuwa, amekuwa akinung’unika kuhusu jembe langu fupi akisema linashindwa kulima  soma zaidi...


Imepakiwa Mon Oct 10 12:44:24 EAT 2016
comment

 

Jombi na mkewe wagongana kilabuni kila mmoja akiwa na mpango wa kando

Kizaazaa kilizuka katika baa moja eneo hii baada ya jamaa na mkewe kukutana kila mmoja akiwa na mpango wa kando.  soma zaidi...


Imepakiwa Mon Sep 26 06:58:48 EAT 2016
comment

 

Polo watwangana kwa sababu ya githeri

Makalameni waliokuwa kazini hapa Zimmerman waliwashangaza wapita njia baada ya kupiganana wakizozania githeri.  soma zaidi...


Imepakiwa Wed Sep 14 10:07:41 EAT 2016
comment

 

Urembo na unyenyekevu si kinga dhidi ya mume mkorofi

Kuna mwanadada anadai mwanamke kunyenyekea hakutamgeuza kijakazi, suala ambalo nakubaliana nalo ila swali langu ni je, kunyenyekea huku hakupaswi kutoka pande zote mbili?  soma zaidi...


Imepakiwa Sun Sep 04 18:37:31 EAT 2016
comment

 

Jombi amtoroka 'mpango wa kando' ndotoni uchi

WAKAZI wa hapa walishabikia kisa cha kushangaza jombi alipochomoka nyumbani uchi wa mnyama akiwa kwenye ndoto akidai alikuwa akikimbizwa na mpango wa kando.  soma zaidi...


Imepakiwa Tue Aug 30 09:18:21 EAT 2016
comment

 

Seremala ala makofi kwa kumtamani kidosho

Kioja kilitokea kwenye matatu moja inayohudumu eneo hili la Wang'uru jombi alipoangushiwa kichapo kikali na buda kwa kukatia mwanadada akiahidi kumfungulia biashara.  soma zaidi...


Imepakiwa Mon Aug 29 12:20:24 EAT 2016
comment

 

Kisura azabwa konde kwa kumtemea mate X wake

DEMU mmoja sehemu hii alijipata pabaya alipozabwa kofi kwa kumtemea mate jamaa baada ya kumtema.  soma zaidi...


Most Popular