Ajuta kutolipa vidosho wa kunengua kiuno

Na SAMMY WAWERU

Imepakiwa - Tuesday, January 12  2016 at  15:37

Kwa Muhtasari

Kioja kilitokea kwenye klabu kimoja mtaani hapa buda alipovamiwa na vidosho kwa kudinda kuwalipa hela alizowaahidi baada ya kumnengulia kiuno.

 

GITHUNGURI, KIAMBU

KIOJA kilitokea kwenye klabu kimoja mtaani hapa buda alipovamiwa na vidosho kwa kudinda kuwalipa hela alizowaahidi baada ya kumnengulia kiuno.

Jamaa alifika katika baa kuteremsha pombe na kulingana na mdaku, aliwaambia vipusa waliokuwa wakiburudisha wateja wajibwage jukwaani kusakata densi awalipe donge na kuwanunulia mvinyo.

“Warembo mnasakata densi vizuri, tafadhali  ninengulieni Viuno.  Nitawatuza na kuwanunulia vinywaji mfurahie. Pesa kwangu si hoja,” alisema buda.

Yasemekana jombi aliahidi kuwapa kila mmoja shilingi mia tano. “Vipusa waliingia jukwaani na kuanza kunengua huku jamaa akiwatazama,” aliarifu mdokezi.

Vipusa hao walitumia kila mbinu kumzuzua buda hadi akashindwa kuzuia kicheko. “Yes, utamu wa maisha ni raha kama hizi,” alisema polo kwa kejeli.

Vipusa walikunja jamvi kusakata densi na kudai haki yao. “Raha umepata, tupe mshahara sasa,” alisema kipusa mmoja na kuungwa mkono na wengine.

“Kuna mkataba tulioandikiana nitawalipa? Mmeniongezea faida gani maishani?” alifoka buda huyo. Matamshi hayo yaliwakasirisha vipusa hao na wakamkaba koo jamaa huyo.

“Wewe utajua unacheza na akina nani. Ahadi lazima utatimiza au utakiona cha mtema kuni. Utajua tunatoka Nyeri na hatucheki,” alichemka mmoja wao.