Jombi afurusha kina mama waliofika kwake kumwombea

Imepakiwa Tuesday January 26 2016 | Na  COLLINS ONGALO

Kwa Muhtasari:

Jombi wa hapa aliwashangaza wengi kwa kuwatimua akina mama walioenda kumuombea akiwa mgonjwa.

MANYONYI, Lugari.

JOMBI wa hapa aliwashangaza wengi kwa kuwatimua akina mama walioenda kumuombea akiwa mgonjwa.

Inasemekana kuwa mkewe aliwaalika wanawake  marafiki zake kumuombea jamaa ambaye alikuwa akiugua kwa muda.

Hata hivyo, wanawake hao walipofika nyumbani kwa jombi  aliwatimua akidai   kwamba yeye hakuwa 'hafifu’ na wala hakuhitaji  kuombewa.

“Nani aliwaambia ninahitaji maombi? Mnadhani mimi sina uwezo wa kujiombea? Maombi pelekeni kanisani lakini sio hapa,” jombi aliwafokea.

Kwa mujibu wa mdokezi,  jamaa alikuwa amemuonya  mkewe dhidi ya kualika watu kuomba katika boma lake.

Juhudi za mkewe kumrai akubali kuombewa ili Mungu amponye ziligonga ukuta kwani jamaa alikataa kutoruhusu maombi katika boma lake.

Share Bookmark Print

Rating