Mpangaji ajipata bila makazi asubuhi kwa kudharau landilodi

Imepakiwa Thursday February 11 2016 | Na STEPHEN DIK

Kwa Muhtasari:

Polo alifukuzwa katika ploti aliyokuwa akiishi baada ya kumrushia landilodi kodi ya nyumba alipoenda kumdai.

NDERE, Siaya.

Polo alifukuzwa katika ploti aliyokuwa akiishi baada ya kumrushia landilodi kodi ya nyumba alipoenda kumdai.

Landilodi alimwendea jamaa asubuhi kudai kodi lakini badala ya jamaa kumkabidhi alimrusha chini akisema hangempatia kwa mkono sababu alienda kumdai asubuhi.

“Jamaa alimwambia landilodi kuchukua pesa zake na kuondoka, kisha akaingia ndani ya nyumba na kujifungia,” akasema mdokezi.

Kitendo hiki kilimuudhi sana landilodi ambaye aliokota pesa hizo na kumwambia jamaa ahame.

Landilodi alisimama mlangoni kwa mshangao na kupaza sauti akimwambia jamaa hakutaka kumuona katika ploti yake.

Alimwambia jamaa kwamba hangevumilia tabia yake aliyotaja kama dharau.

Share Bookmark Print

Rating