Apokonywa mkewe kilabuni na jamaa mwenye mfuko mzito

Imepakiwa Thursday February 11 2016 | Na STEPHEN DIK

Kwa Muhtasari:

Jombi alijuta baada ya kupokonywa mke na mwanamume mwingine alipoandamana naye kujivinjari katika kilabu maarufu mjini hapa.

WUNDANYI MJINI

KALAMENI alijuta baada ya kupokonywa mke na mwanamume mwingine alipoandamana naye kujivinjari katika kilabu maarufu mjini hapa.

Yasemekana mke wa jombi alikuwa mrembo na kila mtu aliyemuona alimmezea mate.

Kipusa huyo pia alipenda wanaume wenye pesa na alipofika katika kilabu hicho alichotwa na mwanamume aliyejaliwa kipato kikubwa na akamtema mumewe.

Alimwambia mumewe kwamba hakuwa na maana kwake na aliamua kuolewa na mtu ambaye atakidhi mahitaji yake yote. Licha ya mumewe kumrai asimuache, mwanadada huyo alikataa kumsikiliza.

Jombi alisikika akitisha kumshtaki jamaa aliyemnyang’anya mkewe.

 

 

Share Bookmark Print

Rating