Mke alishwa talaka kwa kupakulia mume chakula cha kitoto

Na HOLINESS MWAMBI

Imepakiwa - Sunday, April 3  2016 at  13:16

Kwa Muhtasari

VOI

JOMBI mmoja wa hapa aliwaacha majirani vinywa wazi kwa kumtaliki mkewe akimlaumu kwa kuwa na mazoea ya kumpakulia ugali ambao hakuweza kushiba.

 

Jombi mmoja wa hapa aliwaacha majirani vinywa wazi kwa kumtaliki mkewe akimlaumu kwa kuwa na mazoea ya kumpakulia ugali ambao hakuweza kushiba.

Jamaa huyo alidai kwamba hakuweza kushiba licha ya kushinda siku nzima akifanya kazi kwa bidii kulisha familia yake.

“Usiku uliotangulia,  alimwamsha mkewe na kumweleza kwamba alikuwa akihisi njaa lakini mama alikasirika na kumpuuza. Alimwambia ikiwa alikuwa na njaa angeingia jikoni kupika,” akasema mdokezi.

Asubuhi ilipofika, jamaa alimwamuru mkewe kufuga virago na kurudi kwao akisema hangevumilia mke asiyeweza kumpikia chakula anachoweza kushiba.