Jombi ampa mkewe red card kwa kuhepesha pesa

Na DENNIS SINYO

Imepakiwa - Monday, April 18  2016 at  12:49

Kwa Muhtasari

MATULO, Webuye

MAMA wa hapa alipata talaka baada ya mumewe kugundua kwamba aliiba pesa zake na kumpelekea mama yake mzazi.

 

Jamaa alidai kwamba mkewe alichukua Sh 8,500 kutoka mfuko wa koti lake aliloacha nyumbani na kumpelekea mama yake akidhani kwamba mumewe hangejua.

Kwa bahati, jamaa huyo alipata fununu kutoka kwa marafiki zake kwamba mkewe alimpatia mama yake mzazi Sh8,000 ili aandalie wajukuu wake sherehe.


Wakati jamaa alipofika nyumbani, alidhibitisha kwamba pesa zake hazikuwa alipoziweka.


“Jamaa alimuuliza mkewe ikiwa akichukua pesa lakini mama alikanusha kuiba pesa hizo. Hali hii ilimuudhi jamaa na akamwambia alikuwa akimwibia pesa


kila mara. Aidha, jamaa alielezea jinsi alivyosaidia familia ya mkewe mara nyingi ila hakuna shemeji hata mmoja aliyemshukuru kwa wema wake.


“Wakati nyumba ya mama-mkwe ilibomoka nilitumia, mshahara wangu wote kumjengea nyumba nyingine, baadaye kaka yako mkubwa


alikamatwa na polisi na nikaitwa kulipa faini akaachiliwa huru. Leo umeiba pesa zangu na akampatia mama yako, mbona nyinyi hamna huruma?” aliuliza jamaa.


Mama huyo alikuwa na wakati mgumu kumshawishi jamaa kwamba hakuiba pesa hizo. Mumewe alimwambia alitaka pesa zake au afuganye virago na kurudi kwao.


Jamaa alimwambia kwamba hakuona haja ya kuishi na mke mwizi asiyeaminika hata kidogo licha ya kutimiziwa mahitaji yote aliyotaka. “Kila kitu unachotaka nakupa, hakuna siku hata moja nimekosa kukupa pesa. Mbona ukachukua pesa zangu na kuharibu mipango yangu?” jamaa alimuuliza mkewe.

Kulingana na mdokezi, jamaa aliamua kumtimua mkewe hadi atakaporejesha pesa hizo.