Nusura pasta avunjike guu baada ya kufumaniwa akimla kondoo

Imepakiwa Tuesday May 17 2016 | Na SAMMY WAWERU

Kwa Muhtasari:

KAGUMO MJINI

Pasta anayehubiri katika kanisa moja mjini hapa nusura avunjike mguu akitorokea dirishani alipofumaniwa akizini kwa mshirika wa kanisa lake.

PASTA anayehubiri katika kanisa moja mjini hapa nusura avunjike mguu akitorokea dirishani alipofumaniwa akizini kwa mshirika wa kanisa lake.


Inasemekana kuwa muumini huyo ni mke wa mtu na mama wa watoto watatu. Penyenye zinaarifu kuwa mhubiri huyo alikuwa na uhusiano wa kimahaba na mama huyo.


Mume wa mama huyo aliarifiwa na majirani kuwa mchungaji huyo alikuwa akionekana kwake jioni na walishuku alikuwa na uhusiano wa kimapenzi na mkewe.

Siku ya kioja, mume wa mama huyo alifika nyumbani wikendi bila kumuarifu mkewe baada ya kupashwa habari kuwa pasta alionekana kwake. Alibisha mlango na mkewe akamfungulia mhubiri akiwa katika chumba cha kulala walikokuwa wakila uroda.


“Kwa nini ukaja bila kuniarifu, utakula nini ilhali chakula kimeisha na maduka yamefungwa?” mama huyo alimuuliza kwa ukali. “Huku ni kwangu na si lazima nikufahamishe ninapokuja,” mumewe alimjibu.

Pasta aliposikia sauti ya mwenye nyumba, aliamua kurukia dirishani. Hata hivyo, hakuwa na bahati mzee wa boma alipomfumania katika harakati za kutoroka.

“Hii ndiyo injili ambayo umekuwa ukija kueneza kwangu?” mzee alichemka akimuangushia pasta kichapo.

Share Bookmark Print

Rating