Mpango wa kando alijileta chumbani singekataa tunda, buda ahadithia

Na GRACE KARANJA

Imepakiwa - Sunday, May 29  2016 at  15:13

Kwa Muhtasari

KOMAROCK, Nairobi

Buda wa mtaa huu aliwaacha majirani midomo wazi alipokiri kwamba alianza mpango wa kando na kipusa jirani kwa sababu alijileta kwake mwenyewe.

 

BUDA wa mtaa huu aliwaacha majirani midomo wazi alipokiri kwamba alianza mpango wa kando na kipusa jirani kwa sababu alijileta kwake mwenyewe.


Kulingana na mdokezi, mke wa jamaa alikuwa akishuku mienendo ya mumewe lakini hakufahamu kwamba demu jirani ndiye alikuwa mpango wa kando wa mumewe.


Inasemekana kuwa kipusa alikuwa akimpigia simu buda lakini hakujibu na ikambidi kumwandikia ujumbe mfupi ambao mkewe aliusoma jamaa akiwa bafu.

“Nilijua tu una mpango wa kando lakini sikudhani anaweza kuwa ni jirani. Haya pokea ujumbe kutoka kwa jirani yako anakualika mjini,” mkewe alimwambia buda baada ya kutoka kuoga.


Yasemekana kwamba buda alipogundua alikuwa amepatikana, alijaribu kujitetea kwa mkewe na kukiri kwamba demu alijileta kwake.


“Najua umeudhika sana lakini naomba msamaha tu, sikuwa na la kufanya kwa sababu demu alijileta mwenyewe kwangu na kuniambia ananipenda.


Usilojua ni kwamba ninampenda pia na furaha yangu ni kwamba umejua,” buda alikiri mbele ya mkewe na majirani waliofika kujua walichokuwa wakigombania.

Haikubainika kilichofuata kwa sababu demu hakuweko lakini mke wa jamaa aliingia ndani ya nyumba huku majirani wakishangazwa na tukio hilo.