Apigwa kalamu kwa kung'ara kuliko bosi

Imepakiwa Thursday August 4 2016 | Na OSCAR KAKAI

Kwa Muhtasari:

MAKUTANO, POKOT

Kipusa mmoja mjini hapa alipoteza kazi kwa kuvalia vizuri kuliko mke wa mdosi wake.

DEMU mmoja mjini hapa alipoteza kazi kwa kuvalia vizuri kuliko mke wa mdosi wake.
Demu huyo ambaye alikuwa akifanya kazi ya kuuza katika duka moja alikuwa akifika kazini akiwa amevalia nguo na mapambo ya bei ghali.
Yasemekana kuwa mwanadada huyo alipoajiriwa kazi hakuwa na nguo za maana na alikuwa ameparara.
Baada ya kufanya kazi katika duka hilo kwa muda wa miezi mitatu, demu huyo alibadilika na kuanza kununua nguo nyingi ambazo alibadilisha kila siku.
Juzi demu huyo alifika kazini akiwa amevalia nguo na viatu vipya na kufanya mwajiri huyo kushtuka.

Share Bookmark Print

Rating