Kalameni na kipusa wake wafumaniwa wakila uroda shambani

Imepakiwa Wednesday August 10 2016 | Na SAMMY WAWERU

Kwa Muhtasari:

TOEZZ, GITHURAI 45

Jombi mmoja na kidosho wake walijipata pabaya hivi majuzi walipofumaniwa na bwanyenye mmoja wakila uroda kwenye ua wa boma lake.

KALAMENI mmoja na kidosho wake walijipata pabaya hivi majuzi walipofumaniwa na bwanyenye mmoja wakila uroda kwenye ua wa boma lake.

Minong’ono iliyofikia meza ya Dondoo inaarifu kwamba wawili hao walifika karibu na boma la buda huyo mwendo wa saa moja za jioni. “Waliopita waliwaona wakipokezana mabusu,” akasema mdokezi.

Yasemekana kwamba wawili hao walizama kwenye starehe zao wakisahau kwamba walikuwa kwenye ua wa boma la mwenyewe.

Vituko vyao vilisikika na buda huyo aliyetoka akishika kurunzi na nyahunyo mkononi na kuwafumania wawili hao.

“Nyinyi mmefanya ua wangu kuwa lojing’i mfanyie hizo tabia hapa?” alichemka mzee huyo akiwaangushia mijeledi moto moto.

“Ama hamna nyumba niwatafutie moja mpangishe?” aliwafokea. Kioja hicho kilivutia watu waliofika hapo kujionea kalameni na kipenzi chake wakitiwa adabu.

Yasemekana waliokolewa na mama mmoja aliyeomba buda huyo kuwaonea huruma na kuwasamehe. “Mzee hata wewe wakati mmoja ulikuwa kama wao ukitafuta mke, japo wamepata funzo hayo mambo si ya kufanyiwa hadharani,” mama huyo alieleza bwanyenye huyo na kusababisha watu kuangua kicheko.

Share Bookmark Print

Rating