Nataka harusi rasmi, mama watoto awakia polo

Na TOBBIE WEKESA

Imepakiwa - Thursday, August 18  2016 at  14:19

Kwa Muhtasari

GASHORORO, Juja

Mwanadada mmoja kutoka hapa alizomewa vikali na mumewe alipomtaka wafunge ndoa kanisani ilhali hakuwa tayari kufanya hivyo.

 

MWANADADA mmoja kutoka hapa alizomewa vikali na mumewe alipomtaka wafunge ndoa kanisani ilhali hakuwa tayari kufanya hivyo.

Kulingana na mdokezi, kipusa huyo alitoka kuhudhuria harusi ya rafiki yake katika mtaa jirani na aliporejea nyumbani, alimueleza polo kilichokuwa moyoni mwake.

“Baba Boi, tumeishi miaka mitatu sasa. Mtoto wa kwanza ndiye huyu tushapata. Mbona basi tusifunge ndoa?” kipusa alimuuliza polo.

Inasemekana kuwa polo alimuangalia kipusa kisha akanyamaza tu. “Wewe angalia watu wanafunga harusi. Kwani tutazidi kuhudhuria harusi za wengine hadi lini?” kipusa alizidi kumuuliza polo.

Duru zinasema kuwa polo alimuangalia kipusa na kucheka. “Wewe umewahi kuniona nikienda kuhudhuria hizo harusi zenu?” polo alimuuliza kipusa.

Penyenye zinasema kuwa polo hangedhubutu kuandaa harusi kwani huko nje hakuwa mchache. Inasemekana kuwa jamaa alikuwa amepanda mbegu kila mahali.

“Kwa hivyo, alikuwa anaogopa kujiletea fedheha,” alieleza mdokezi. Polo alimuonya mkewe dhidi ya kumsukuma wafunge harusi. “Mambo hayo sitaki kuyasikia tena. Kama unataka harusi, basi tafuta mwanamume mwingine mfunge harusi,” polo alimueleza kipusa.

Inasemekana kuwa kipusa aliendelea kusisitizia polo umuhimu wa harusi. “Harusi inadhihirisha mapenzi yako kwangu. Hata na mimi nataka watu waje hapa washerehekee. Nimechoka kualikwa kila mara,” kipusa alimueleza polo.
Kulingana na mdokezi, polo alimkaripia.

“Toka hapa. Kwa nini unanilazimisha kufanya jambo ambalo siko tayari kulitenda? Ninaweza kuwa na nia ya kuoa mke wa pili. Shughulika na mambo yaliyokuleta huku. Achana na mambo mengine kabisa," polo alimkaripia kipusa.