Kisura azabwa konde kwa kumtemea mate X wake

Na JOHN MUSYOKI

Imepakiwa - Monday, August 29  2016 at  12:20

Kwa Muhtasari

MASINGA, Machakos

Kisura mmoja sehemu hii alijipata pabaya alipozabwa kofi kwa kumtemea mate jamaa baada ya kumtema.

 

DEMU mmoja sehemu hii alijipata pabaya alipozabwa kofi kwa kumtemea mate jamaa baada ya kumtema.

Inasemekana mwanadada huyo  alimtemea mate polo kwa kushuku alikuwa na wapenzi chungu nzima. Kioja kilizuka mwanadada huyo alipomtemea jamaa mate huku akimfokea.

"Mwanadada huyo alikuwa amechochewa na wenzake huku akiambia jombi huyo aliyekuwa mpenzi wake hakuwa mtu mzuri. Kwa hamaki alimtemea jamaa mate kichwani kwa dharau huku akiringa kwa madaha,” alisema mdokezi.

Jamaa hakuweza kuvumilia aibu aliyopata kwa kutemewa mate.

Alimgeukia kipusa huyo na kumzaba kofi hadi akaona vimulimuli. Baada ya kumpa adhabu hiyo jamaa alienda zake na kumuacha demu akilia na kuapa kumchukulia hatua za kisheria.