Akataa mlo baada ya kusikia jirani 'aliokoa jahazi' kwake

Na LAWRENCE ONGARO

Imepakiwa - Thursday, May 18  2017 at  18:20

Kwa Muhtasari

KALAMENI aliyekataa kumpatia mkewe pesa za kununua chakula alikasirika kusikia ya kwamba mwanamume jirani yake aliokoa jahazi.

 

Penyenye zasema kwamba jamaa alimnyima mkewe pesa za kununua chakula akisema alikuwa amesota na hakutaka kusumbuliwa.

Hata hivyo, kalameni jirani aliyezoea kuwasiliana na mkewe, alisikia wawili hao wakizozana kuhusu pesa.

Inasemekana kuwa jamaa aliporejea kutoka kazini jioni alipata ametayarisha ugali na nyama na akashangaa alikotoa pesa. Bila kumficha alimwarifu wazi kuwa ni jirani yao aliyeokoa jahazi kwa kumpatia Sh500 akanunua chakula.

Majibu hayo yalimkasirisha jamaa aliyekataa kula chakula hicho kisha akaondoka kujiunga na marafiki zake kutazama mechi ya soka katika baa iliyo karibu na kwake hadi usiku wa manane.