Aliyepoteza mchujoni pia apoteza msupa

Imepakiwa Monday May 22 2017 | Na NICHOLAS CHERUIYOT

Kwa Muhtasari:

KERICHO MJINI

MASAIBU ya polo aliyepoteza katika kura za mchujo hivi karibuni yalizidi kuongezeka kisura mpenzi wake wa kando alipomtema.

Inasemekana kuwa jamaa alikuwa akiishi mji huu na demu huyo licha ya kuwa ana mke na watoto ushago.

Kipusa alikuwa akipewa raha ya kipekee na polo hadi juzi alipofilisishwa na kampeni.

“Demu alivumilia wakati wa kampeni akiamini polo akishinda maisha yatakuwa shwari. Mambo yalienda kombo polo alipobwagwa kwenye mchujo.

Demu alimwamuru asimtembelee tena. Alimwambia akikanyaga kwake angekiona cha mtema kuni,” mdaku akaeleza.

Polo alitamauka zaidi na kuelekea kwa mkewe mikono mitupu.

Share Bookmark Print

Rating