Amzomea mumewe kumuachia kijibaridi usiku kucha

Na JOHN MUSYOKI

Imepakiwa - Tuesday, November 28  2017 at  17:44

Kwa Muhtasari

SIAKAGO, EMBU

DEMU mmoja kutoka sehemu hii alishangaza wapangaji plotini kwa kukemea mumewe kwa kumuacha kwenye baridi na kwenda kuhudhuria kesha kanisani bila kumwarifu.

 

Inasemekana kalameni alitoka chumbani mwendo wa saa kumi na moja jioni na kwenda moja kwa moja hadi kanisani kuungana na waumini wengine katika kesha.

Inadaiwa kuwa kalameni aliendelea kufanya maombi usiku kucha lakini cha kushangaza ni kuwa hakuarifu mkewe. Kulingana na mdokezi, jamaa alizima simu jambo lililomkasirisha mkewe.

Jamaa alifika nyumbani asubuhi iliyofuata na kudai alihisi usingizi lakini mkewe akamfokea. “Eti unahisi usingizi, kwanza ninataka unielezee wazi ulipokesha,” demu alisema.

Kalameni kwa upande wake alijitetea na kusema alikuwa kesha kanisani. “Nilikesha kanisani na wenzangu tukiomba. Kuna shida gani nikikesha kanisani,” kalameni alisema.

Demu alimkatiza jamaa na kuendelea kumfokea. “Wacha nikwambie, siku hizi umekuwa mtu bure kabisa. Yaani uliniacha kwenye baridi bila hata kuniarifu. Kuanzia leo utajipanga. Sitavumilia tabia hiyo tena.Haujui una majukumu ya kufanya nyumbani,”demu aliwaka.

Kalameni alijaribu kujitetea lakini demu alimpuuza na kutisha kumuacha iwapo hatarekebisha tabia yake.