Aonja kofi la mkewe kwa kuzubaia kidosho

Imepakiwa Wednesday May 24 2017 | Na CECIL ODONGO

Kwa Muhtasari:

MUTINDWA, NAIROBI

KULITOKEA kisanga kwenye steji ya kuabiri matatu eneo hili jombi alipopigwa kofi kali na mkewe kwa kuwakodolea macho vipusa.

Siku ya kisanga, polo na mkewe walikuwa kituoni kuabiri gari mrembo moja mwenye sura ya kupendeza alipotokea.

Polo alimkodolea macho mwanadada huyo na akamsahau mkewe aliyekuwa akizungumza naye kwa kuwa akili yake yote ilimgandia kipusa yule.

Inasemekana mkewe alikasirika na kumwangushia kofi kali iliyomgutusha huku akimkemea vikali.

“Saa hii tunapanga mambo yetu na wewe hapa umepagawishwa na msichana. Kama sikutoshi niambie nijisort hata mimi,” mama aliwaka.

Jombi alijaribu kujitetea lakini mkewe alizidi kumkemekea hadi walipoingia kwenye gari na kuacha waliokuwa stejini wakicheka.

Share Bookmark Print

Rating