Azomea vipusa kumkejeli kwa kufulia mchumba wake sidiria

Imepakiwa Monday October 2 2017 | Na JOHN MUSYOKI

Kwa Muhtasari:

THIKA MJINI

KALAMENI mmoja mjini hapa, alishangaza wapangaji plotini alipowazomea vipusa wawili waliomkejeli kwa kumpata akifua nguo za mwanamke nje ya chumba chake.

Duru zinasema kalameni alikuwa akimfulia demu wake sidiria, sketi na rinda wakati vipusa hao walipompata na kuanza kidomodomo chao huku wakimsema. Kwa hamaki kalameni alienda kuwafokea vikali.

“Mnacheka nini? Mnadhani sijawasikia. Kama wapenzi wenu hawawezi kuwafulia nguo mimi hufulia mpenzi wangu,” kalameni alisema.

Inasemekana demu wa jamaa huyo hakuwa karibu na jamaa alichukua fursa hiyo kumfulia nguo zake zilizokuwa chumbani.

Inasemekana kalameni aliendelea kufua nguo za mpenzi wake na kuzianika kwenye kamba zikauke.

Share Bookmark Print

Rating