Buda achemka kufumania mkewe kilabuni na mapolo

Imepakiwa Tuesday April 11 2017 | Na TOBBIE WEKESA

Kwa Muhtasari:

ZIMMERMAN, NAIROBI.

KIZAAZAA kilizuka hapa polo alipomzaba mkewe makofi makali baada ya kumpata ndani ya kilabu akiketi kati kati ya makalameni akitazama mpira. Inasemekana mkewe alikuwa amekamata chupa ya pombe mkononi.

Kulingana na mdokezi, polo alikuwa akirejea nyumbani kutoka kazini aliposikia kelele zisizo za kawaida kilabuni na akaamua kuingia ndani kushuhudia kilichokuwa kikiendelea.

Kulingana na mdokezi, polo alipotupa jicho katikati ya makalameni, hakuamini macho yake alipomuona mkewe akiwa katikati ya makalameni watano.

Penyenye zinasema kipusa alikuwa na furaha nyingi sana kuwa katikati ya makalameni wale. Kulingana na mdokezi, timu aliyoshabikia kipusa ilifunga bao.

Kipusa aliruka juu huku mkononi akishikilia chupa ya pombe. Inasemekana polo alienda moja kwa moja na kumuinua kipusa juu. “Nani kakuleta hapa?” polo alimuuliza kipusa huku akimkodolea macho.

Duru zinasema kipusa alibaki mdomo wazi. “Unafanya nini hapa?” polo alizidi kumuuliza kipusa ambaye hakujibu maswali ya polo.

Inasemekana kipusa aliachilia chupa ya pombe na ikaanguka chini huku jamaa akimzaba kipusa makofi.

“Tafadhali usinichape tena. Ni mara yangu ya kwanza kuja huku,” kipusa alimrai polo. Inasemekana polo aliendelea kumzaba kipusa makofi.

“Huna aibu hata kidogo. Juzi uliniambia uliacha ulevi, hiyo chupa ilikuwa na sharubati ama maji ndani?” polo alimuuliza kipusa huku hasira zikizidi kumpanda.

Penyenye zinasema kila wakati jamaa akienda kazini, mkewe alikuwa akishika njia kuwatafuta marafiki zake.

“Leo hana bahati. Acha apewe adabu. Mwanamke mzima kila wakati kufuatana na wanaume!” sauti ya jamaa mmoja ilisikika ikisema.

Share Bookmark Print

Rating