Demu azaba fisi kofi kwa kumpapasa matiti baani

Na JOHN MUSYOKI

Imepakiwa - Wednesday, November 1  2017 at  06:26

Kwa Muhtasari

WOTE, MAKUENI

KIZAAZAA kilishuhudiwa kwenye kilabu moja mjini hapa kalameni alipoangushiwa kichapo na mhudumu wa kilabu hiyo akimlaumu kwa kumpapasa matiti.

 

Kulingana na penyenye, kalameni aligusa demu huyo makusudi hali iliyomkasirisha na kuanza kufokea.

Hali iliyoonekana kuwa mzaha iligeuka kuwa ukumbi wa vita mwanadada alipogeukia jombi na kumlisha makofi usoni. “Bure kabisa, nani amekupa ruhusa ya kupapasa matiti yangu?,” demu aliwaka.

Inasemekana jombi alijitetea akisema hakuwa na nia mbaya bali alijipata tu amerusha mkono wake na kupapasa mwanadada huyo aliyeketi kando yake.

“Jamaa huyu ni fisi sana.Anapenda kumezea mate wake za watu. Wacha apate funzo aache tabia yake,” mteja mmoja alisema. Jamaa alilazimika kuondoka