Jombi aacha mlo hotelini kuhepa mke na mwanawe

Na LAWRENCE ONGARO

Imepakiwa - Wednesday, May 24  2017 at  12:28

Kwa Muhtasari

Murera, RUIRU

JOMBI aliwaacha wateja katika hoteli moja eneo hili wakiangua kicheko alipoacha chakula alichoagiza na kutoroka baada ya kumuona mkewe na mtoto.

 

Inasemekana jombi alikuwa amemwambia mkewe hakuwa na pesa za kununua chakula.

Lakini ilibainika jombi alikuwa akipitia hotelini kula kabla ya kufululiza hadi kazini huku familia ikiwa na njaa nyumbani.

Majirani wake walimwarifu mkewe kuhusu tabia hiyo ambayo ilimkata maini mama watoto. Bila kupoteza muda alifululiza moja kwa moja hadi hotelini alikokuwa mumewe na kwa kweli buda alinaswa peupe akitafuna nyama na ugali.

Jamaa alipomuona mkewe alichomokea mlango wa nyuma na kutoroka.

Wateja waliokuwa hapo walishangaa mkewe alipowasimulia masaibu aliyokuwa akipitia huku mkewe akitafuna vinono hotelini.