Jombi alimwa kupatwa akimega tunda la jirani Krismasi

Na TOBBIE WEKESA

Imepakiwa - Sunday, December 31  2017 at  17:00

Kwa Muhtasari

GITHUNGURI, KIAMBU

KALAMENI mmoja kutoka eneo hili, atavuka mwaka akiuguza majeraha, kufuatia kichapo kikali alichopata baada ya kupatikana akitafuna tunda la jirani yake.

 

Kulingana na mdokezi, kalameni alinyakwa akirushana roho na mke wa jirani yake.

Duru zinasema kabla ya tukio, kalameni alikuwa amemuaga mkewe huku akimueleza kwamba angekesha kanisani.

Inadaiwa badala ya polo kwenda moja kwa moja hadi kanisani kwa kesha, aliamua kupitia kwa boma la jirani. Hii ni baada yake kupata habari kwamba jirani hakuwa nyumbani.

Jirani alikuwa kwa rafiki yake wakiburudika walivyozoea mwishoni mwa mwaka.

Penyenye zinaarifu kulikuweko na uvumi kwamba kalameni na mke wa jirani walikuwa wakiendeleza uhusiano wa kimapenzi kisiri jambo ambalo jirani aliamua kulifanyia uchunguzi bila ya kumchukulia polo hatua.

Inasemekana polo alipofika kwa jirani alianza kurina asali ya mwenyewe bila kujali.

Baada ya muda mfupi, jirani aliwasili na jamaa akajaribu kurukia kwa dirisha lakini mwanya wa dirisha ulikuwa mdogo sana kwake.

“Nilikuwa nikifikiri mambo yaliyokuwa yakienea kukuhusu wewe na mke wangu ni uvumi tu. Leo nimekupata. Utanitambua,” mwenye boma alimfokea polo.

Polo alijaribu kutafuta namna ya kutoroka lakini ikawa ngumu. Jirani alimrukia na kuanza kumpa kichapo bila kujali mjeledi ungeanguka sehemu gani ya mwili.

“Wewe ni jirani wa aina gani! Nilikuwa nikifikiria kuwa wewe ni mtu mzuri. Kama ni ujirani wacha uishe leo,” jirani alimkaripia polo.

Alipoona polo akiendelea kujeruhiwa, mwanadada alikimbia na kuufungua mlango. Polo alipopata nafasi ya kutoroka, alichomoka mbio bila kuangalia nyuma.