Jombi ampa mke kichapo kwa kukumbatia mwanasiasa

Na DUNCAN MWERE

Imepakiwa - Thursday, April 21  2016 at  14:16

Kwa Muhtasari

MAHIGA, NYERI

MWANAMKE mmoja aliye na tabia ya kukumbatia mwaniaji yeyote wa kiti cha siasa alipata aibu ya mwaka baada ya kupata kichapo kutoka kwa mumewe hadharani.

 

Mwanamke huyu wa makamo alipata kichapo hicho baada ya kukumbatiwa na mwanamume anayedhamiria kuwania kiti kimoja kikuu katika eneo hili kama ishara ya hakikisho kundi la akina mama alilo kinara wake litampigia kura

wakati wa uteuzi na uchaguzi mkuu.

Punde baada ya mgombeaji huyu kuwasili uwanjani alitumbuizwa na kundi la kinamama hao na kisha akaamka kusakata

rumba nao. Katika pilkapilka hizo ndipo kiongozi huyu alianza kuwapa pesa na kuonyesha ishara ya mapenzi kwao.

Alipomfikia mama huyo alimkumbatia mama huyo mchanga kwa muda.

Ghafla bin vuu bwanake mwanamke alijongea kwenye jukwaa kwa hasira na kufoka. “Leo ni leo lazima ujue kilichomtoa kanga manyoya. Ni nani alikuruhusu kuwakumbatia mabwana wa wenyewe namna hii?" akauliza.

Baada ya maneno alimgeukia mkewe na kumtandika kwa fimbo na kumwezeka makofi. Wote waliofika waliduwaa na kushindwa la kufanya kwani walihofia huenda zamu ya kushambuliwa ikawa ni yao.

Hatimaye walijikakamua liwe liwalo wakamwokoa mmoja mama huyo. Mwanamke huyo aliamua kuchana mbuga na kuahidi asithubutu kufika nyumbani siku hiyo.

"Ujue leo hutalala kwangu, kwani naelewa kuna zaidi ya haya nimejionea kwa macho yangu," akasema mwanamume huyo na alijawa na hasira zilizozidi za mkizi.