Jombi auza bidhaa za nyumba na ploti ili aponde raha

Na TOBBIE WEKESA

Imepakiwa - Monday, May 22  2017 at  18:23

Kwa Muhtasari

AKIRIAMET, TESO

KALAMENI mmoja kutoka eneo hili aliwashangaza wengi alipouza ploti ili apate hela za kuponda raha.

 

Inasemekana polo alipenda sana maisha ya anasa na kila wakati akipata pesa alishinda baa akilewa na vidosho na kula nyama choma.

Duru zinasema baada ya kuuza kila kitu kwa nyumba, polo aliamua kuuza ploti.Inasemekana aliamua kuzungumza na mama pima ili waweke mkataba.

Inadaiwa polo alimueleza mwenye baa amruhusu awe akinywa kiwango fulani cha pombe pamoja na kula kilo moja ya nyama choma kila siku.

Kulingana na mdokezi, mkataba huo ulikuwa uchukue mwaka mmoja ambapo inakisiwa kuwa pesa ambazo polo alikuwa ametumia zilitoshana na bei ya ploti yake.

Inasemekana mwenye baa alikubaliana na polo na wakaweka sahihi kwenye mkataba. Penyenye zinasema habari hizi ziliwaacha wengi midomo wazi.

“Mtu anawezaje kupeana ploti kwa sababu ya nyama na pombe jamani! Huku ni kurogwa,” mtu mmoja alisikika akishangaa.

Hata hivyo jamaa hakujali akisema ploti ni yake na alifanya uamuzi peke yake.