Kizaazaa kipusa kupata chupi kwa sanduku la polo baada ya harusi

Imepakiwa Thursday May 25 2017 | Na SAMMY WAWERU

Kwa Muhtasari:

MUGOIRI, MURANG'A

KIZAAZAA kilitokea katika boma moja mtaani hapa kipusa alipotisha kumpa jamaa talaka saa chache baada ya kufunga pingu za maisha alipopata chupi ya mwanamke kwenye sanduku la nguo la polo.

Kalameni alikuwa amechumbia kidosho kwa kipindi cha miaka mitatu na wawili hao walikuwa miongoni mwa vijana waliokuwa mstari wa mbele kuhudumu kanisani,” akasema mdokezi.

Siku ya kuvishana pete ilikamilika na maharusi hao wakasindikizwa na wasimamizi wao. Boma lao lilijaa furaha tele kwa polo kupata mke.

Yasemekana kulingana na sheria za kanisa lao, ni lazima wasimamizi wa harusi wakeshe kwa polo wakiwatakia heri njema ya kuanza familia.

Ulipofika wakati wa kulala, jamaa na kimwana waliwaaga wageni wao na kuenda katika chumba cha kulala. Kipusa alichakurachakura chumba akitafuta vazi la kuvaa alale.

Aliingia kwenye sanduku la nguo la kalameni na dakika chache baadaye furaha kageuka karaha. “Hiyo miaka yote tuliyochumbiana nimekuwa mwaminifu kwako kumbe wewe umekuwa ukileta wanawake huku?” aliwaka kipusa akionyesha polo chupi ya mwanamke.

“Naapa mbele ya Mungu hakuna mwanamke nimewahi kuleta huku tangu tuanze kuchumbiana,” jombi alijitetea. “Kwa hivyo hii chupi ina miguu ikajiingiza kwenye sanduku lako?” kipusa aliuliza kwa hamaki.

Maji yalizidi unga mwanadada huyo aliposhikilia katu hangelala huko na wageni waliokuwepo wakataka kujua kulikoni kelele zilipochacha.

“Mmenileta kwa mzinifu, hebu tazameni nilichopata kwenye sanduku lake!” kimwana akawaonyesha ile chupi na wakasalia kinywa wazi.

Yasemekana wazazi wa polo kutoka pande zote waliarifiwa na pasta wafike boma hilo usiku kutatua suala hilo.

Share Bookmark Print

Rating