Lofa mtafuna ‘vifaranga’ afurushwa na wananchi

Na KIMANI WA NJUGUNA

Imepakiwa - Monday, November 6  2017 at  14:04

Kwa Muhtasari

KAIRI, Kiambu

Jamaa alilazimika kutoroka hapa baada ya wakazi kuapa kumwadhibu wakimlaumu kwa kuwadhulumu kimapenzi wasichana wa umri mdogo.

 

Yasemekana jamaa alikuwa na tabia ya kuwatongoza wasichana bila kujali, jambo ambalo halikuwafurahisha wakazi. 

Siku ya kisanga, jamaa alifumaniwa kichakani na mama mmoja akiwa na msichana wa shule ya upili. “Msichana huyo alianza kupiga kelele zilizomvutia mama aliyekuwa akipita,” alisema mdokezi.

Mama huyo alichukua kipande cha mti na kunyemelea hadi wawili hao walipokuwa  wakipapasana. 

“Kwa hivyo, unadhani unaweza kutuharibia wasichana wetu kwa tabia hii? Utajuta,” alifoka mama huyo. Bila kujali mama huyo alimuangushia jombi kipande cha mti kichwani.

Kuona hivyo, jombi alifaulu kuchomoka kama mshale na kutoroka asijulikane alipo.