Mama amshtaki polo kwa kumnyima asali

Imepakiwa Monday May 22 2017 | Na LEAH MAKENA

Kwa Muhtasari:

Soko Mjinga, THARAKA NITHI

MAMA wa hapa alishangaza wanakijiji kwa kumshtaki mumewe kwa wazee wa jamii akidai alikataa tendo la ndoa alipofika nyumbani baada ya kuwa mbali naye kwa zaidi ya miezi mitatu.

Kulingana na mdokezi, jamaa huyo alikuwa akifanya biashara zake maeneo mbali mbali na juzi alifika nyumbani kutembelea familia yake.

Duru zasema kuwa jombi alipata udaku kwamba jirani alikuwa akimnyemelea mkewe.

“Haikuchukua muda mrefu kwani jamaa alidokezewa yaliyokuwa yakijiri nyumbani na akaapa kumpa mama ‘adhabu’,” alisema mdokezi.

Inasemekana kuwa polo alipowasili nyumbani, alipunguza mazungumzo na mkewe na hakushughulika na tendo la ndoa. Mkewe alishuku mumewe alikuwa amebaini mienendo yake ya kula fuska na jirani na akabuni mbinu za kujitakasa.

Hapo ndipo alipofika mbele ya baraza la wazee na kuangua kilio akidai mumewe alimtesa kwa kuikataa asali yak.
Juhudi za wazee hao za kuwaunganisha ziliambulia patupu kwani polo aliapa kutolala na mke wake tena akisema hakutaka kuambukizwa maradhi.

Alisema alikuwa na habari mkewe alikuwa akishiriki mipango ya kando na jirani.

Yasemekana kuwa baada ya wiki moja, jamaa alirejea mjini na kumuacha mkewe mashakani kwani hakujali kutafuta jawabu la tatizo hilo. Minong’ono yasema kuwa mama aliamua kurejea kwao bila kufurushwa akisema mumewe alikosa kumtimizia haja zake.

“Mama alisingizia kuwa mumewe alikuwa hajali hisia zake japo wakazi walifahamu ukweli. Walimlaumu mama huyo kwa kumsaliti mumewe ambaye ana bidii ya kufanya kazi ili familia yake isiteseke,” alisema mdokezi.

Hakuna aliyejua iwapo polo alijipatia mke mwengine au la.

Share Bookmark Print

Rating