Mganga amuonya vikali mhubiri kumvurugia kazi

Na DENNIS SINYO

Imepakiwa - Wednesday, November 15  2017 at  10:47

Kwa Muhtasari

Malaha, Webuye

TABIBU wa mitishamba eneo hili alitishia kumchukulia hatua kali mhubiri mmoja akidai amekuwa akimharibia kazi kwa kudai yeye ni tapeli.

 

Inasemekana jamaa alilalama kwamba biashara yake imekuwa ikidorora kila uchao kutokana na penyenye za mhubiri huyo.

Yasemekana jamaa alikuwa muumini wa kanisa la pasta kabla ya uhusiano wao kuvunjika alipoanza kupata wateja wengi kuliko washirika waliohudhuria ibada.

“Huyo mtu ni mkora na kila mtu anamjua. Anajifanya anawapa watu dawa ilhali ukweli ni kwamba analetea tu watu shida na balaa tupu,” alisema pasta.

Faida ya jamaa ilipoanza kupungua aliamua kumwendea pasta huyo na kumuonya aache kumharibia kazi au amchukulie hatua kali.