Muziki mchafu wa pasta wafanya waumini kususia ibada

Na  DUNCAN MWERE

Imepakiwa - Thursday, April 21  2016 at  13:36

Kwa Muhtasari

CHAKA, NYERI

WAUMINI wa kanisa moja katika eneo hili walisusia ibada ya Jumapili baada ya pasta kuwa na mazoea kuabiria bodaboda zinazocheza muziki uliokiuka maadili na mafundisho ya dini.

 

Waumini wa kanisa moja katika eneo hili walisusia ibada ya Jumapili baada ya pasta kuwa na mazoea kuabiria bodaboda zinazocheza muziki uliokiuka maadili na mafundisho ya dini.

Mhubiri huyu alifika kanisani asubuhi na mapema ilivyo desturi yake. Baada ya kufanya sala ya kipekee asubuhi, alisubiri waumini kuingia kanisani lakini hakuna hata mmoja aliingia ili kuendelea mbele na ibada.

Pasta alitoka nje na kupata wafuasi wake wakijadiliana kwa sauti za chini. “Kulikoni ni jambo lipi limeenda mrama?" pasta aliuliza.

Wote walinyamaza kwa muda, na muda si muda wakajibu kwa pamoja. “Umetuletea aibu kote mjini, mbona unaabiria bodaboda zinazocheza muziki mchafu unaoshusha hadhi yako na kutuaibisha sisi wafuasi wako,” wakauliza.

Pasta huyu mwenye mbwembwe za kila aina aliomba msamaha na kuahidi hatarudia kuabiria boda boda zinazocheza muziki wa aina hiyo.

Hatimaye ibada iliendelea lakini ibada ikaongozwa na mzee wa kanisa.