Pasta apiga marufuku mke aanikaye ushuhuda wa ndoa kanisani

Na JOHN MUSYOKI

Imepakiwa - Wednesday, November 1  2017 at  06:28

Kwa Muhtasari

KIAMBERE MJINI

PASTA wa kanisa moja mjini hapa alishangaza waumini kwa kudai kwamba mke wake hajui kuficha siri za nyumbani.A

 

Kulingana na penyenye, pasta alimlaumu mkewe kwa kutoa ushuhuda kila mara kanisani akisema alikuwa akifichua siri nyingi za boma.

Inasemekana pasta alikerwa na tabia ya mkewe ya kufichua kila kitu kuhusu boma lake na kuapa kumzima kutoa ushuhuda kanisani.

“Ndugu zangu, mke wangu anajaribu kutoa siri za nyumbani kwangu kinyume cha matarajio yangu na kwa hivyo kuanzia leo hatakuwa akitoa ushuhuda.

Siku hizi watu wamesahau kutoa ushuhuda mzuri na kuanza kufichua mambo ya kisiri ya boma zao wakidhani wanaongozwa na roho kufichua mambo ambayo hayafai mbele ya wengine,” pasta alisema.

Inasemekana mke wa pasta hakusita kutoa ushuhuda licha ya mume kumkashifu.

“Siwezi nikaficha yaliyo moyoni. Kila mtu ana ushuhuda wake na hakuna mtu wa kuzuia ushuhuda wa mtu mwingine,” mama alisema. Waumini walishangaa sana huku wengine wakiangua vicheko.

“Jameni huenda pasta na mke wake wamekosana,” waumini walisikika wakisemezana.
Hata hivyo, haikujulikana kilichojiri baada ya kioja hicho.