Polo ajuta kwa kupelekea wakwe chupi kama nyongeza ya mahari!

Imepakiwa Thursday April 21 2016 | Na DUNCAN MWERE

Kwa Muhtasari:

MATHAKWAINI, NYERI

JOMBI mmoja eneo hili anajuta baada ya kuwapelekea wakwe zake mavazi ya ndani kama nyongeza ya mahari.

Jombi mmoja eneo hili anajuta baada ya kuwapelekea wakwe zake mavazi ya ndani yakiwa nyongeza ya mahari.

Kalameni huyu ambaye ni kibarua katika maeneo haya aliandamana na wazee kadhaa kwa lengo la kuwasilisha mahari. Alishangaza wote waliofika baada ya kusema ana zawadi ya ziada.

Cha kushangaza ni kuwa mwanamume huyu hakuwa amewaarifu ingawa alikuwa ameandamana nao. Baada ya

shughuli zote kukamilka za mlo na kutoa mahari ambayo ilikuwa ni pesa taslimu.

Kalameni huyu alisema, “Ninayo furaha kuu kukubalika katika boma hili, nitawazawadi wazazi wa mke wangu kwa

zawadi maalum.” Wote waliofika waliduwaa.

Kalameni akaendelea. “Zawadi kuu ni kwa wakwe zangu ni chupi tano kwa kila mmoja,” akasema. Wenye boma waliojawa na hasira waliamuru kalameni huyo kuondoka na kusema posa hiyo haitakubalika.

Wazee walioandamana na bwana harusi mtarajiwa waliomba msamaha. Hatimaye waliondoka na kumshauri kalameni huyo kuhusu mipaka na adabu kwa wakwe.

Share Bookmark Print

Rating