Sms ya mpango wa kando usiku yalisha demu kichapo

Imepakiwa Wednesday November 8 2017 | Na Victoria Nduva

Kwa Muhtasari:

Kyumbi, Machakos

MWANADADA wa hapa alilazimika kuhepa usiku kuepuka kichapo mumewe alipogundua alikuwa na mpango wa kando.

Yasemekana walikuwa wakilala mwanadada alipotumiwa ujumbe wa mapenzi kwenye simu na mpango wake wa kando. Kulingana na mdokezi, mume wa mwanadada alichukua simu na kukasirika baada ya kusoma ujumbe huo.

“Alimwamsha mkewe kwa mateke akitaka kujua aliyeutuma ujumbe huo saa sita usiku akimtakia usingizi mnono,” alisema mdokezi.
Mwanadada alijinasua kutoka mikono ya jombi akafungua mlango kimiujiza tu na kutoka nje akatokomea gizani. Jamaa hakuwa la jingine isipokuwa kulala na huo ukawa mwisho wa ndoa yao.

Share Bookmark Print

Rating