Atandikwa kwa kumpiga bawabu wake

Na COLLINS ONGALO

Imepakiwa - Wednesday, January 13  2016 at  10:14

Kwa Muhtasari

Kalameni wa hapa Webuye anauguza majeraha baada ya kushambuliwa na majirani kwa kumpiga na kumjeruhi bawabu wake alipoingilia mzozo wake na mkewe.

 

WEBUYE MJINI

KALAMENI wa hapa Webuye anauguza majeraha baada ya kushambuliwa na majirani kwa kumpiga na kumjeruhi bawabu wake alipoingilia mzozo wake na mkewe.

Yasemekana jamaa aliona picha za wanaume kwenye ukurasa wa Facebook wa mkewe na akataka kujua uhusiano wake na wanaume hao.

Mama alipojaribu kumweleza walikuwa marafiki tu, jamaa alikasirika na kuanza kumpiga.

Jombi aliposikia nduru za mama alienda kumuokoa jambo ambalo lilimkasirisha kalameni akampiga kwa kipande cha chuma.

Wakazi walimpa kipigo hadi akaomba msamaha.

Dondoo za Hapa na Pale ni visa vinavyojiri kila siku sehemu tofauti nchini na kimataifa. Tuma habari kwa:dondoo@ke.nationmedia.com/ taifa@ke.nationmedia.com au swahilihub@ke.nationmedia.com