Kipusa afumania rafiki mnafiki akimwibia penzi

Imepakiwa Tuesday August 9 2016 | Na TOBBIE WEKESA

Kwa Muhtasari:

Kioja kilizuka katika baa moja hapa mtaani Mwiki baada ya kipusa kumfamania mpenzi wake akijivinjari na kidosho rafiki yake.

MWIKI, Nairobi

KIOJA kilizuka katika baa moja hapa mtaani Mwiki baada ya kipusa kumfamania mpenzi wake akijivinjari na kidosho rafiki yake.

Duru zinaarifu kuwa kipusa aliwapata wawili hao pembeni wakiwa wamejaza chupa za pombe na nyama choma mezani.

Kulingana na mdokezi, kipusa alipowaona, alianza kuwatusi huku akitaka kuvua nguo jambo lililowashtua wateja wengine.

Penyenye zinasema kuwa kipusa alikuwa amemtambulisha rafiki yake wa dhati kazini kwa mpenzi wake.

Kulingana na mdokezi, siku ya kisanga, rafiki yake aliondoka kazini mapema bila kumueleza ilivyokuwa kawaida yake.

Inasemekana kuwa kipusa alishangaa kugundua kuwa rafiki yake aliondoka bila kumfahamisha.

Duru zinaarifu kuwa kipusa alijaribu kumpigia simu rafiki yake, lakini alikuwa mteja.

Kulingana na mdokezi, kwa sababu ya urafiki wao, kipusa hangeweza kumshuku kwa sababu walikuwa wamefanya mambo mengi pamoja.

Penyenye zinasema kuwa kipusa alipofika mtaani humu, alikutana na jirani yake mmoja aliyemueleza kuwa alikuwa amekutana na rafiki yake.

“Na leo rafiki yako wa dhati alikuacha wapi? Nimekutana na yeye akiingia kile kilabu akiwa na spidi kali sana nikafikiria pengine ulikuwa kule,” jirani alimueleza kipusa.

Kwa raha

Duru zinasema kuwa kipusa naye alifululiza moja kwa moja hadi katika hicho kilabu na kumpata rafiki yake na mpenzi wake wakitulia kwa raha zao.

“Kwa hivyo, ulitoka kazini mapema ndio uje ukutane na mpenzi wangu? Wewe ni rafiki wa aina gani?” kipusa alimuuliza rafiki yake.
Inasemekana kuwa polo alitamani ardhi ipasuke ajifiche ndani.

“Unawezaje kunifanyia haya, Unawezaje kumtongoza rafiki yangu. Nyinyi wawili ni bure kabisa,” kipusa alimkaripia polo huku akiirukia meza na kuanza kumuaga pombe chini hadi akafukuzwa na walinzi.

Share Bookmark Print

Rating