Mke wa polo akosa kurudi baada ya kwenda Krismasi

Imepakiwa Wednesday January 13 2016 | Na COLLINS ONGALO

Kwa Muhtasari:

Kalameni wa mtaa huu wa Huruma, Nairobi anahuzunika baada ya mkewe kutorudi mjini tangu mwaka jana alipoenda kuwasalimia wazazi wake msimu wa Krismasi.

HURUMA, Nairobi

KALAMENI wa mtaa huu wa Huruma, Nairobi anahuzunika baada ya mkewe kutorudi mjini tangu mwaka jana alipoenda kuwasalimia wazazi wake msimu wa Krismasi.

Inasemekana kwamba jombi na mkewe wanahudumu mjini walikopatana na kuchumbiana miaka sita iliyopita na wamejaliwa watoto wawili.

Mwishoni mwa mwaka jana, mkewe alimuomba kalameni ruhusa ya kwenda kuungana na wazazi wake wanaoishi mashambani kwa sababu hakuwa amewaona kwa miaka mingi.

“Hilo ni wazo zuri, bora uende na urudi kabla ya shule kufunguliwa ili watoto warudi shule,” jamaa alimwambia mkewe.

Kwa mujibu wa mdokezi, walizidi kuwasiliana kwa simu.

Lakini siku mbili baada ya Krisimasi, jombi alipigwa butwaa mama alipokosa kujibu simu au hata kumpigia.

Baadaye alipokea arafa mama akimweleza hangerudi kabla ya kulipa mahari.

Dondoo za Hapa na Pale ni visa vinavyojiri kila siku sehemu tofauti nchini na kimataifa. Tuma habari kwa:dondoo@ke.nationmedia.com/ taifa@ke.nationmedia.com au swahilihub@ke.nationmedia.com

Share Bookmark Print

Rating