Jombi na mkewe wagongana kilabuni kila mmoja akiwa na mpango wa kando

Imepakiwa Monday October 10 2016 | Na MAGDALENE WANJA

Kwa Muhtasari:

FREE AREA, Nakuru

Kizaazaa kilizuka katika baa moja eneo hii baada ya jamaa na mkewe kukutana kila mmoja akiwa na mpango wa kando.

Kulidaiwa kua kuwa jamaa alimuaga mkewe na wanawe akisema anakwenda seminari ya kiikazi siku tatu na alimpigia mkewe simu jioni hio akidai alifika salama.

Hakufahamu kuwa jombi hakuwa amesafiri popote bali alikuwa amekodisha chumba katika baa moja hapa mjini alikoishi na mpenzi wake wa zamani.

Jamaa alikua akimpigia mkewe simu kumjulia hali ,na alipogundua mkewe alikuwa ameingia boksi, aliamua kumpeleka mpenzi wake matembezi ya jioni na  baadaye wakarudi ndani ya baa na kuagiza mvinyo.

Kulingana na mdokezi, mkewe naye alimpigia simu mpenzi wake wa zamani wakutane wajiburudishe akilini akijua mumewe hayuko karibu.Baada ya kutaniana kwa muda, wawili hao walikubaliana wakutane katika baa ambayo jombi na kimada wake walikuwa wakijivinjari.

Haikuchukua muda kabla mama huyo kufika pale na kuelekea ndani ya baa walimokuwa mumewe na mpango wake wa kando na kuagiza vinywaji.

Walipokuwa wakinywa na kupiga gumzo macho ya mama huyo yalikutana ana kwa ana na mumewe na akalipuka kwa hasira.

“Hapa ndio seminari?’’ mama alianza kufoka huku akipandWa na hasira “Na huyu ni nani?” mumewe naye akamuuliza mkewe.

Badala ya kupeana majibu mke alimrukia mpango wa kando wa mumewe naye mumewe akamurukia kalameni aliyekuwa na mkewe.

Wahudumu wa baa walilazimika kuingilia kati kabla purukushani hiyo kusababisha hasara katika baa hiyo.Penyenye zinasema huo ndio ulikuwa mwisho wa ndoa ya jamaa na mkewe.

Share Bookmark Print

Rating