Kitanda kinacholia

Na J.S. Mhoni (Nguvu za Mwanza)

Imepakiwa - Monday, July 25  2016 at  16:58

Kwa Muhtasari

Edita naja kiwandani, nifae tungo pa safu,

Nimeipata ajenda, kwa Siwema maarufu,

 

Edita naja kiwandani, nifae tungo pa safu,

Nimeipata ajenda, kwa Siwema maarufu,

La kitanda kwa kibada, ninayo mengi marefu,

Vipi waweka turufu kilotulia kitanda.

 

(Jibu)

Na Magdalena Maregesi

Mhariri mhisani, naomba kwako nafasi,

Jibu nimpe Mhoni, tulie yake nafsi,

Maana hajabaini, kitanda fumbo kiasi,

Kunesa yake tabia, kuhema na kugumia.

 

Siwema sitokipenda, kitanda kinacholia,

Abadani sitopanda, kitanda chenye ghasia,

Moyoni kitanitenda, na huzuni kunitia,

Kunesa yake tabia, kuhena na kugumia.

 

Funga pembeni kitanda, katikati chaumia,

Kibanzi na kibaranda, kulia cha kuibia,

Hushukapo na kupanda, fundi utamsikia,

Kunesa yake tabia, kuhema na kuguma.