Mke mzuri tabia

Imepakiwa Thursday July 28 2016 | Na  Kimani Eric Kamau

Kwa Muhtasari:

Mabibi ni mama zetu, si vyema kuwaingilia,

Wengine ni dada zetu, hatarini wajitia,

Mabibi ni mama zetu, si vyema kuwaingilia,

Wengine ni dada zetu, hatarini wajitia,

Wajifanya mtukutu, utajikuta pabaya,

Mke mzuri tabia, sura haina maana,

 

Kila mtu mwenye bongo, na akili sawasawa,

Punguza vyako vishingo, na akili kukutuwa,

Usijifanye uchongo, huoni lililo sawa,

Mke mzuri tabia, sura haina maana.

 

Wake waliosifika, ni tabia nawaambia,

Sio sura na kucheka, wasokuwa na tabia, 

Uzuri wa kupendeka, ni nzuri njema tabia,

Mke mzuri tabia, sura haina maana.

 

Warembo wazuri sana, unapowaangalia,

Lakini hawana mana, bwana wamewakimbia,

Mke mzuri tabia, sura haina maana.

 

Miji wamejazana, sura nzuri nakwambia,

Bali waume hawana, kwa tabia za udhia,

Wengi wao ni vijana, wazuri wakusifia,

Mke mzuri tabia, sura haina maana.

 

Chunguza utawaona, na sura nzuri nakwambia,

Wote hawana mabwana, nyumba wamezikimbia,

Na wazee kina mama, sasa wanajijutia,

Mke mzuri tabia, sura haina maana.

Na Kimani Eric Kamau

 

                         

 

Share Bookmark Print

Rating